Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhPortalTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

[Đề tài C#1] Mô phỏng điện thoại di động

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
tunxtinx

[Đề tài C#1] Mô phỏng điện thoại di động Empty
Bài gửiTiêu đề: [Đề tài C#1] Mô phỏng điện thoại di động   [Đề tài C#1] Mô phỏng điện thoại di động Icon_minitimeWed Jun 30, 2010 11:37 am

Chào các bạn!
Đây là đề tài C# 1 mình làm trong học kỳ 4 vừa rồi. Bạn nào quan tâm có thể download về xem nhé.
Vẫn còn 1 số thiếu sót, các bạn có thể bổ sung.
Solution gồm 2 project
- Phần mô phỏng đtdd
- Phần điểu khiển tự tạo

Có thể sang hkỳ sau chúng ta sẽ được học cách tạo 1 điều khiển (gọi là User Control hoặc Custom Control)
Nói cho dễ hiểu thì đây là Control do người sử dụng tự tạo ra để có thể làm 1 số việc khác mà các control mặc định của VS ko có. Ví dụ: bạn muốn cái nút nhấn nó hình tròn, hay hình chữ nhật bo góc...rồi khi control nhận focus thì nó nhấp nháy...
Các bạn có thể tham khảo và phát triển thêm.

Project này mình có sử dụng thư viện đồ họa GDI+, các bạn có thể vào trang codeproject.com để tìm tài liệu và mã nguồn ví dụ. Rất hay và có ích.

download

Admin
Admin
Admin
Admin

[Đề tài C#1] Mô phỏng điện thoại di động Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: [Đề tài C#1] Mô phỏng điện thoại di động   [Đề tài C#1] Mô phỏng điện thoại di động Icon_minitimeFri Jul 02, 2010 8:35 pm

Ồ cảm ơn bạn nhé Bài viết làm mình nảy nở nhìu ý tưởng mới lạ thank bạn nhé!
https://ncth2a.forumvi.com

[Đề tài C#1] Mô phỏng điện thoại di động
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Đây là bài từ điển thầy đã sửa trên lớp ai làm xong mà test ko chay thì vào đây nha' ^^