Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhPortalTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Bạn chọn trình diệt virus nào ???

Go down 
2 posters

Bạn chọn trình diệt virus nào???
AVG
Bạn chọn trình diệt virus nào ??? Vote_lcap0%Bạn chọn trình diệt virus nào ??? Vote_rcap
 0% [ 0 ]
BKAV
Bạn chọn trình diệt virus nào ??? Vote_lcap0%Bạn chọn trình diệt virus nào ??? Vote_rcap
 0% [ 0 ]
Bitdefender
 0% [ 0 ]
Kaspersky
Bạn chọn trình diệt virus nào ??? Vote_lcap50%Bạn chọn trình diệt virus nào ??? Vote_rcap
 50% [ 2 ]
McAfee Anti Virus
 0% [ 0 ]
Norton Anti Virus
 0% [ 0 ]
Eset
Bạn chọn trình diệt virus nào ??? Vote_lcap50%Bạn chọn trình diệt virus nào ??? Vote_rcap
 50% [ 2 ]
Chương trình khác...
 0% [ 0 ]
Tổng số bầu chọn : 4

Tác giảThông điệp
ng_huong

ng_huong

Bạn chọn trình diệt virus nào ??? Empty
Bài gửiTiêu đề: Bạn chọn trình diệt virus nào ???   Bạn chọn trình diệt virus nào ??? Icon_minitimeTue Apr 06, 2010 10:56 am

Đây là cuộc bầu chọn nội bộ mang tính tham khảo. Hiện có khá nhiều chương trình diệt virus, và cái nào cũng ... diệt được virus, làm cho mọi người vẫn còn băn khoăn nên chọn chương trình nào là phù hợp.
Các bạn hãy vote chương trình diệt virus mà bạn đang xài và nêu ra ý kiến của mình về phần mềm đó.

Còn mình: 1 vote cho eset nod Laughing
Hiện mình đang dùng Eset Nod32 Antivirus. Các chức năng của Eset đã đủ đáp ứng nhu cầu cho một người sử dụng máy tính cá nhân như mình đây: nhẹ, ngốn ít Ram, update mẫu virus liên tục và nhanh chống, key bản quyền dễ kiếm.Với sự bảo vệ của eset, mình an tâm khi lướt web, download software và ngịch với virus nữa Basketball
Admin
Admin
Admin
Admin

Bạn chọn trình diệt virus nào ??? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn chọn trình diệt virus nào ???   Bạn chọn trình diệt virus nào ??? Icon_minitimeWed Apr 07, 2010 9:08 pm

nghuong oi các nút Radio ko chọn được coi lại nhé !
https://ncth2a.forumvi.com

Bạn chọn trình diệt virus nào ???
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» E-book học lập trình C# đi từ cơ bản.
» Giáo Trình Tham Khảo Môn C#